CATHAYCLUB FORUM
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Your Shop Online
Truyện Cười
March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031

Calendar Calendar

Poll
Latest topics
Music
Từ Điển

Thống Kê
Locations of visitors to this page
Website

Cathayclub site is worth $78.
View Cathayclub WordPress

Thu nhỏ cánh mũi thế nào?

Go down

Thu nhỏ cánh mũi thế nào? Empty Thu nhỏ cánh mũi thế nào?

Bài gửi by ĐăngPRO93 Tue Jul 30, 2013 8:36 pm

Nguồn : http://nangmui.org
Có một số người sở hữu chiếc mũi cao, thẳng nhưng chưa phải là chiếc mũi đẹp vì cánh mũi bị to và bè ngang hai bên làm mất đi vẻ thanh thoát của khuôn mặt.Nhằm khắc phục tình trạng này, tạo nên dáng mũi cao, thon gọn, đẹp tự nhiên và hài hòa với khuôn mặt, kĩ thuật thu gọn cánh mũi ra đời là sự lựa chọn tối ưu.
Phẫu thuật cắt cánh mũi là một kỹ thuật nang mui được sử dụng đối với những trường hợp cánh mũi thô to, cánh mũi rộng. Đây là phẫu thuật thường gặp trong chỉnh hình mũi, vết mổ được cắt chỉ sau khoảng 10 ngày.
Về nguyên tắc, phẫu thuật thẩm mỹ mũi nói chung và thu gọn cánh mũi nói riêng đều có phương pháp giống nhau như gây tê tại chỗ và thời gian phẫu thuật từ 30 – 40 phút. Nếu cánh mũi to thì cắt sụn cánh mũi theo hình tam giác từ lỗ mũi đến đuôi cánh mũi mỗi bên sao cho đều nhau.
Ngoài phẫu thuật cắt cánh mũi, bạn cũng có thể lựa chọn phương pháp thu hẹp cánh mũi nội soi, nâng mũi S – line. Đây là kỹ thuật mới giúp thu hẹp cánh mũi nhưng không để lại sẹo. Thời gian hồi phục cũng nhanh hơn so với phương pháp cắt da, sụn cánh mũi thông thường. Sau khoảng 3 – 5 ngày, cánh mũi đã tương đối tự nhiên.
Chúc bạn sớm có chiếc mũi thon gọn như mong ước.
Ngoài ra bạn cũng có thể tìm hiểu tri mun trung ca
Thẩm Mỹ Viện Kangnam
Địa chỉ: 39 Quang Trung – Quận Hoàn Kiếm – Hà Nội
Tel: 04.62.55.99.77 – Mobile: 0968.999.777
ĐăngPRO93
ĐăngPRO93
Nhân sĩ võ lâm
Nhân sĩ võ lâm

Posts Posts : 48
Danh Tiếng Danh Tiếng : 0

http://thammyvien.org