CATHAYCLUB FORUM
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Your Shop Online
Truyện Cười
March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031

Calendar Calendar

Poll
Latest topics
Music
Từ Điển

Thống Kê
Locations of visitors to this page
Website

Cathayclub site is worth $78.
View Cathayclub WordPress

Đẹp "lung linh" với công nghệ nhấn mí mắt Hàn Quốc

Go down

Đẹp "lung linh" với công nghệ nhấn mí mắt Hàn Quốc Empty Đẹp "lung linh" với công nghệ nhấn mí mắt Hàn Quốc

Bài gửi by binhpham1 Thu Jan 02, 2014 1:15 pm

Ngày nay, để sở hữu đôi mắt đẹp như sao Hàn hoàn toàn không hề khó bởi sự phát triển mạnh mẽ của công nghệ nhấn mí Hàn Quốc đang "lấn chân" vào thị trường Việt Nam trong những năm gần đây. Và rất nhiều bạn trẻ đã coi đây là xu hướng làm đẹp của mình. Bạn hoàn toàn có thể sở hữu đôi mắt đẹp lung linh với công nghệ nhấn mí mắt Hàn Quốc.

Cơn sốt nhấn mí mắt Hàn Quốc trong giới trẻ 

Trong thời gian gần đây, trên facebook hay mạng xã hội xuất hiện rất nhiều hình ảnh tự sướng của các bạn teen girl với khuôn mặt khá là hoàn hảo, đặc biệt là đôi mắt 2 mí to tròn mà không cần trang điểm. Nhìn vào bề ngoài, không ít người lầm tưởng đây là đôi mắt tự nhiên do tạo hóa ban tặng. Tuy nhiên, thật bất ngờ rằng để sở hữu đôi mắt 2 mí đẹp như vậy đều là do "bàn tay phù thủy" của phương pháp bấm mí Hàn Quốc. Điều đáng ngạc nhiên, công nghệ nhấn mí mắt Hàn Quốc hay bấm mí Hàn Quốc đang ngày càng phổ biến tại nước ta trong những năm gần đây và trở thành trào lưu làm đẹp của giới trẻ hiện nay.
Đẹp "lung linh" với công nghệ nhấn mí mắt Hàn Quốc Nhan-mi-mat11

Đẹp lung linh với công nghệ nhấn mí mắt Hàn Quốc - Bí quyết làm đẹp của sao Hàn
Thời gian gần đây, trên facebook xuất hiện rất nhiều bức ảnh chụp lại những sản phẩm bánh ngọt trông rất xinh xắn và bắt mắt. Nhìn bề ngoài đẹp mắt như vậy, không ít người nhầm tưởng đây là sản phẩm mua từ các tiệm bánh chuyên nghiệp. Tuy nhiên, thật bất ngờ rằng những món bánh ngọt nhỏ xinh này đều do các bạn trẻ tự tay làm ra. Thú vị hơn, trào lưu tự làm bánh ngọt giờ đây đã cực kỳ phổ biến và trở thành niềm vui của giới trẻ, nhất là các bạn nữ.

Bắt nguồn từ xứ sở Kim Chi, nơi được coi là cái nôi của nền công nghệ thẩm mỹ hiện đại nhưng bấm mí Hàn Quốc đã thực sự gây cơn sốt lớn trong cộng đồng giới trẻ Châu Á hiện nay, trong đó có Việt Nam.
Rất nhiều bạn trẻ chia sẻ cảm nghĩ về công nghệ vượt trội này. Bạn Thùy Linh ( 22 tuổi, trú tại quận Đống Đa, Hà Nội) cho biết:" Em vốn rất tự ti với đôi mắt một mí của mình. Nếu không trang điểm, em không thể tự tin khi đi cùng bạn trai. Chính vì vậy, ngày nào, em cũng phải tốn khá nhiều thời gian để che khuyết điểm cho đôi mắt bằng công cụ make up của mình. Gần đây, nghe đứa bạn khoe vừa  mới đi bấm mí Hàn Quốc mà nhìn nó khác quá, mắt trở nên to tròn, đẹp như Tây ý".

Còn bạn Hồng Vân ( 19 tuổi, trú tại quận Hoàn Kiếm, Hà Nội) cũng chia sẻ kinh nghiệm "Mình vừa mới đi bấm mí Hàn Quốc được khoảng 1 tháng nay. Mình bây giờ đi đâu cũng rất tự tin với đôi mắt to tròn, long lanh mà chả cần phải trang điểm đâu nhé. Mọi người ai gặp cũng đều khen xinh và khác trước nhiều quá. Mình đã chia sẻ với mấy đứa bạn, hội nó đều muốn đi bấm mí cả. Đặc biệt, bấm mí Hàn Quốc rất đơn giản, nhẹ nhàng, không cần phẫu thuật, chỉ sau 15 phút, mình đã sở hữu đôi mắt đẹp rạng ngời rồi. Thế là tết này, mình có mắt đẹp đi du xuân rồi".

Vì sao nhấn mí mắt Hàn Quốc lại được ưa chuộng?

Bấm mí Hàn Quốc là dịch vụ tạo hình mắt 2 mí tương đối đơn giản, không cần phẫu thuật, chỉ với thủ thuật nhỏ, bác sĩ sẽ tạo mối  liên kết giữa da mi mắt và cơ nâng mi nhằm tạo đường lằn cho mí mắt. Với dụng cụ bấm mí hiện đại, nếp mí hình thành không chỉ rõ ràng mà trông rất tự nhiên, hài hòa với khuôn mặt.Đặc biệt phương pháp này không cần phẫu thuật, không bóc tách, không cắt rạch, đảm bảo an toàn và không để lại sẹo. Thời gian thực hiện khá nhanh chóng, chỉ sau 15 phút, bạn đã thấy rõ sự khác biệt với đôi mắt to tròn, tươi trẻ, đầy cuốn hút.

Đẹp "lung linh" với công nghệ nhấn mí mắt Hàn Quốc Nhan-mi-mat33

Hình ảnh khách hàng trước và sau bấm mí tại TMV Kangnam
Hiện nay, tại Việt Nam, công nghệ nhấn mí mắt  Hàn Quốc đang được ứng dụng rất thành công tại thẩm mỹ viện Kangnam, nơi hội tụ đội ngũ chuyên gia bác sĩ hàng đầu trong lĩnh vực phẫu thuật thẩm mỹ  đã trực tiếp tiếp nhận chuyển giao công nghệ từ các chuyên gia hàng đầu của Hàn Quốc mang lại cho hàng ngàn khách hàng đôi mắt đẹp như mơ ước.

Nguồn : http://bammihanquoc.com/
binhpham1
binhpham1
Xuất môn nhân
Xuất môn nhân

Posts Posts : 83
Danh Tiếng Danh Tiếng : 0

- Similar topics