CATHAYCLUB FORUM
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Your Shop Online
Truyện Cười
April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     

Calendar Calendar

Poll
Latest topics
Music
Từ Điển

Thống Kê
Locations of visitors to this page
Website

Cathayclub site is worth $78.
View Cathayclub WordPress

Có cách nào xóa hình xăm không để lại sẹo

Go down

Có cách nào xóa hình xăm không để lại sẹo Empty Có cách nào xóa hình xăm không để lại sẹo

Bài gửi by binhpham1 Wed Jul 03, 2013 1:42 pm

Câu hỏi: Hai tháng trước, em có đi xăm một hình ngôi sao trên cánh tay.Nhưng đợt kỳ thi tốt nghiệp lần  này, em muốn thi vào trường an ninh nên hình xăm lại là  trở ngại lớn  đối với con đường học tập. Gia đình đã khuyên em đi xóa hình xăm để  còn kịp vào trường học . Em đọc trên mạng được biết nếu không lựa chọn  phương pháp xóa xăm đúng cách thì rất dễ để lại sẹo. Em lo lắng và phân  vân quá . Không biết có cách nào xóa hình xăm không để lại sẹo không? Mong được bác sĩ tư vấn ! ( Quốc Trung – Hà Nam)

>> Chi phi xóa hình xăm?
>> Xóa hình xăm bằng công nghệ laser

Trả lời: Bạn Trung thân mến ! Cảm ơn bạn đã quan tâm và gửi câu hỏi tư  vấn tới chuyên mục xoahinhxam.vn . Với câu hỏi thắc mắc của bạn, chúng  tôi xin giải đáp ngắn gọn như sau : Đúng như bạn Trung nói trên, một số  người do tâm trạng nôn nóng sốt ruột muốn loại bỏ hình xặm thật nhanh  chóng nên đã sai lầm trong việc lựa chọn phương pháp dẫn đến để lại  những vết sẹo xấu đáng tiếc. Hiện nay,  cùng với phát triển của ngành  công nghệ khoa học, laser Toning được coi là giải pháp tẩy xăm an toàn  và hiệu quả nhất hiện nay. Đây là công nghệ xóa xăm màu mới của Mỹ đã  qua sự kiểm duyệt khắt khe của FDA và công nhận về độ an toàn và hiệu  quả . Với bước sóng chuyên biệt , laser Toning định vị chính xác vùng  xăm điều trj,  nhanh chóng phá vỡ sự liên kết các sắc tố màu trong hình  xăm , đồng thời thúc đẩy quá trình đào thải ra ngoài cơ thể một cách dễ  dàng. Chỉ sau một liệu trình điều  trị phù hợp, mọi hình xăm đều được loại bỏ nhanh chóng, an toàn tới 99 %  mà không hề để lại sẹo hay bất kỳ biến chứng nào trên da.
Bạn nên sắp xếp thời gian đến cơ sở uy  tín nơi áp dụng công nghệ hiện đại trên để được bác sĩ thăm khám và tiến  hành điều trị sớm nhé! Chúc bạn có nhiều niềm vui trong cuộc sống!

Thẩm Mỹ Viện Kangnam
Địa chỉ: 39 Quang Trung – Quận Hoàn Kiếm – Hà Nội
Tel: 04.62.55.99.77 – Mobile: 0968.999.777
Website: http://thammyvien.org

Bài viết được sưu tầm từ nguồn: http://xoahinhxam.vn/cach-xoa-hinh-xam-khong-de-lai-seo.html (Bạn nào copy bài viết nhớ ghi rõ nguồn nhé.)
binhpham1
binhpham1
Xuất môn nhân
Xuất môn nhân

Posts Posts : 83
Danh Tiếng Danh Tiếng : 0

- Similar topics