CATHAYCLUB FORUM
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Your Shop Online
Truyện Cười
April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     

Calendar Calendar

Poll
Latest topics
Music
Từ Điển

Thống Kê
Locations of visitors to this page
Website

Cathayclub site is worth $78.
View Cathayclub WordPress

Trị tàn nhang bằng cà rốt và dầu ăn|tritannhang.vn

Go down

Trị tàn nhang bằng cà rốt và dầu ăn|tritannhang.vn Empty Trị tàn nhang bằng cà rốt và dầu ăn|tritannhang.vn

Bài gửi by ĐăngPRO93 Thu Jul 04, 2013 6:23 pm

Nguồn: http://tritannhang.vn
_________
Do bận rộn với công việc, gia đình, con cái,… mà nhiều chị em quên mất việc phải chăm sóc da mặt thường xuyên. Bởi vậy, khi phát hiện làn da của mình xuất hiện tàn nhang và các vết đen sạm bạn rất lo lắng, và muốn tìm cách chữa trị ngay. Vậy làm thế nào để tri tan nhang, sớm lấy lại làn da căng mịn, trắng sáng?
Thường thì sau khi sinh con, rất nhiều phụ đã bị tàn nhang. Để trị tan nhang nhanh chóng và tiết kiệm thời gian, có người đã dùng các loại mỹ phẩm đặc trị… Thế nhưng, tình trạng tàn nhang cũng cũng chẳng cái thiện được nhiều như những gì bạn mong muốn. Tuy nhiên, đừng vì vậy mà bạn bỏ cuộc, hãy thử thực hiện trị tàn nhang bằng cà rốt và dầu ăn bạn nhé.
Đây là biện pháp được sử dụng những nguyên liệu từ thiên nhiên để chăm sóc da tàn nhang. Phương pháp này không gây sự kích ứng cho da, ngoài việc trị tàn nhang, nó còn giúp chăm sóc tốt cho làn da của bạn.
Chuẩn bị nguyên liệu: Củ cà rốt tươi; dầu ăn sạch
Thực hiện: Cà rốt tươi xay nhuyễn, đắp lên mặt cho đến khi da khô. Sau đó dùng bông thấm dầu ăn sạch lên chổ tàn nhang. Tiếp tục để da mặt khô, rồi rửa lại mặt bằng nước vo gạo ấm. Thực hiện đều đặn 2 lần/1 tuần chị em sẽ cảm nhận ngay được làn da của mình sáng hơn, các vết nám được cải thiện rất nhiều.
Lưu ý:
Nếu không có nước vo gạo, các chị em có thể sử dụng nước ấm để rửa lại mặt. Nhưng sau đó, cần phải rửa lại một lần nữa bằng nước lạnh để se khít lỗ chân lông bạn nhé.
Đặc biệt, với những trường hợp khi thoa xong cà rốt và dầu ăn lên mặt rồi mà da vẫn nhờn thì có thể rửa lại bằng sữa rửa mặt. Còn với các trường hợp rửa mặt bằng nước vo gạo mà không bị nhờn thì bạn không nên dùng thêm sữa rửa mặt, vì nó có thể khiến da bạn bị khô.
Bạn cần thực hiện kiên trì và đều đặn, có như vậy mới có kết quả tốt. Sau khoảng một tháng, làn da bạn sẽ trở nên mịn màng, hồng hào, trắng sáng hơn. Hi vọng thông tin chia sẻ này có thể giúp bạn trị tàn nhàng hiệu quả.
Bạn có biết Carot cũng được sử dụng sau khi bạn phẫu thuật nâng mũi xong.
Địa chỉ: 39 Quang Trung – Quận Hoàn Kiếm – Hà Nội
Thẩm Mỹ Viện Kangnam
Tel: 04.62.55.99.77 – Mobile: 0968.999.777
ĐăngPRO93
ĐăngPRO93
Nhân sĩ võ lâm
Nhân sĩ võ lâm

Posts Posts : 48
Danh Tiếng Danh Tiếng : 0

http://thammyvien.org

- Similar topics