CATHAYCLUB FORUM
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Your Shop Online
Truyện Cười
April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     

Calendar Calendar

Poll
Latest topics
Music
Từ Điển

Thống Kê
Locations of visitors to this page
Website

Cathayclub site is worth $78.
View Cathayclub WordPress

Trị hôi nách cho trẻ em được không

Go down

Trị hôi nách cho trẻ em được không Empty Trị hôi nách cho trẻ em được không

Bài gửi by binhpham1 Sat Jul 06, 2013 4:23 pm

Câu hỏi: Chào chuyên mục tư vấn, tôi có cháu nhỏ 8  tuổi, cháu đang bị có mùi hôi nách khoảng 1 năm nay. Hiện tại cháu rất  xấu hổ vì bạn bè trêu nhiều.Mùa hè sắp đến rồi, tôi rất lo lắng cho tình  trạng của cháu. Mong bác sĩ tư vấn giúp cách điều trị hôi nách cho trẻ em, tôi nên dùng biện pháp nào có thể dùng phương pháp hút bỏ nội soi được không ạ?

>> Trị hôi nách ở đâu hiệu quả nhất?
>> Chữa hôi nách bằng nội soi

Trả lời: Chào bạn!  Cám ơn bạn đã gửi câu hỏi đến chuyên mục tư vấn, chúng tôi xin trả lời câu hỏi của bạn như sau:

Trường hợp bé nhà bạn bị mùi hôi nách không nên áp dụng công nghệ nội  soi vì cháu còn nhỏ tuổi. Hiện cơ thể của cháu chưa phát triển hoàn  thiện nên bạn để cháu thêm một thời gian ngắn nữa để điều trị cho cháu  sẽ tốt hơn và đảm bảo sức khỏe cho cháu. Hiện tại bạn có thể áp dụng các chữa bệnh hôi nách dân gian để điềutrị cho cháu cũng rất hiệu quả.

Bạn có thể dùng phương pháp dùng chanh, bởi vì chanh có vị chua có  thể giúp trừ khử mồ hôi cũng như mùi hôi nách. Bên cạnh đó chúng không  làm kích ứng làn da của bạn cũng như làm thâm đen vùng nách như nhiều  loại sản phẩm lăn nách và khử mùi khác.
Bạn nên cho cháu tắm bằng nước chanh pha loãng và chà xát chanh vào  nách bạn sẽ thấy cải thiện rõ rệt. Ngoài ra nên chà xát chanh tươi, vùng  nách của bé vừa trắng trẻo hơn lại đỡ đổ mồ hôi hẳn, nách cũng không  còn mùi hôi nữa.

Bạn nên chà xát chanh vào nách trong liên tiếp 2 tuần với tần suất  mỗi ngày 2 lần. Bạn có thể giúp bé chà chanh vào nách sau khi tắm.
Bởi vì chanh có vị chua có thể giúp trừ khử mồ hôi cũng như mùi hôi  nách. Bên cạnh đó chúng không làm kích ứng làn da của bạn cũng như làm  thâm đen vùng nách như nhiều loại sản phẩm lăn nách và khử mùi khác.

Tuy nhiên phương pháp này chỉ là biện pháp khắc phục tạm thời, sau  này bạn nên cho cháu điều trị bằng phương pháp hút bỏ nội soi tuyến mồ  hôi nách sẽ triệt để hoàn toàn.

Tìm hiểu thêm tại: Chua benh hoi nach

Thẩm Mỹ Viện Kangnam
Địa chỉ: 39 Quang Trung - Quận Hoàn Kiếm - Hà Nội
Tel: 04.62.55.99.77 - Mobile: 0968.999.777
Website: http://thammyvien.org

Bài viết được sưu tầm từ nguồn: http://trihoinach.vn/tri-hoi-nach-vinh-vien-voi-cong-nghe-noi-soi  (Bạn nào copy bài viết nhớ ghi rõ nguồn nhé.)
binhpham1
binhpham1
Xuất môn nhân
Xuất môn nhân

Posts Posts : 83
Danh Tiếng Danh Tiếng : 0

- Similar topics