CATHAYCLUB FORUM
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Your Shop Online
Truyện Cười
April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     

Calendar Calendar

Poll
Latest topics
Music
Từ Điển

Thống Kê
Locations of visitors to this page
Website

Cathayclub site is worth $78.
View Cathayclub WordPress

Trị hôi nách bằng tiêm Botox có mang lại hiệu quả lâu dài

Go down

Trị hôi nách bằng tiêm Botox có mang lại hiệu quả lâu dài Empty Trị hôi nách bằng tiêm Botox có mang lại hiệu quả lâu dài

Bài gửi by binhpham1 Sun Jul 07, 2013 10:58 pm

Câu hỏi: Chào Thẩm mỹ viện Kangnam, em là Ngọc Mai, em năm nay 27 tuổi. Em được biết Thẩm mỹ viện đang sử dụng phương pháp tiêm Botox để trị hôi nách.  Cho em hỏi, cách điều trị này có trị hôi nách vĩnh viễn và triệt để  không? Nếu sử dụng thì em nên áp dụng phương pháp điều trị nào là tốt  nhất. Mong Thẩm mỹ viện giải đáp giúp em.

>> Cách chữa hôi nách
>> Cách trị hôi nách

Trả lời: Chào bạn!
Cảm ơn bạn đã tin tưởng và gửi câu hỏi về cho chuyên mục tư vấn, thắc mắc của bạn, TMV Kangnam xin giải đáp giúp bạn như sau:

Trị hôi nách bằng phương pháp tiêm  Botox hiện nay đang được khách hàng của TMV tin dùng bởi những công  dụng và ưu điểm của nó. Tiêm Botox trị hôi nách không phẫu thuật, không  gây xâm lấn da, không tốn thời gian nghỉ dưỡng.

Botox có công dụng: làm đầy rãnh nhăn, tác động tới các bó cơ giúp  nâng chân mày, hay ức chế hoạt động của tuyến mồ hôi. Do đó, dễ hiểu vì  sao Botox thường xuyên được sử dụng trong việc chữa hôi nách đối với những khách hàng sợ đụng đến phẫu thuật thẩm mỹ.).

Nếu bạn sử dụng phương pháp này bạn sẽ không phải phẫu thuật. Tuy  nhiên, tiêm Botox không mang lại hiệu quả lâu dài như phẫu thuật, bạn  phải quay lại theo hẹn hàng năm để tiêm lạị (6-8 tháng/1 lần)

Hiện nay, Thẩm mỹ viện đang rất thành công với phương pháp trị hôi  nách vĩnh viễn bằng công nghệ nội soi. Với sự bứt phá về công nghệ trong  điều trị: thiết bị nội soi là đầu ống hút có gắn camera và đèn chiếu  sáng giúp các bác sĩ xác định tuyến mồ hôi gốc gây mùi một cách chuẩn  xác nhất và tiến hành thực hiện hút bỏ. Khi tuyến mồ hôi được lấy ra thì  vùng mỡ xung quanh nách cũng được hút bỏ mà không gây cảm giác khó chịu  gì. Đặc biệt, phương pháp này hạn chế tối đa xâm lấn, không để lại sẹo,  không gây đau đớn, hiệu quả vĩnh viễn, chỉ một lần duy nhất và không để  lại bất kỳ biến chứng nào sau khi thực hiện.
Tìm hiểu thêm tại: Chua benh hoi nach

Thẩm Mỹ Viện Kangnam
Địa chỉ: 39 Quang Trung - Quận Hoàn Kiếm - Hà Nội
Tel: 04.62.55.99.77 - Mobile: 0968.999.777
Website: http://thammyvien.org

Bài viết được sưu tầm từ nguồn: http://trihoinach.vn/tri-hoi-nach-vinh-vien-voi-cong-nghe-noi-soi  (Bạn nào copy bài viết nhớ ghi rõ nguồn nhé.)
binhpham1
binhpham1
Xuất môn nhân
Xuất môn nhân

Posts Posts : 83
Danh Tiếng Danh Tiếng : 0

- Similar topics